I'm Nikki Strong, and this is VOA One, The Hits. Kutoka studio 15 hii ni VOA Express. Ni tarehe 19 mwezi Februari mwaka elfu mbili ishirini na tano tunakukaribisha kwa mara nyingine tena hapa studio zetu kama ulivyosikia hapo nambari ni 15, tuko standby tayari kabisa kukupa mengi mengi katika uh, matangazo yetu haya ya VOA Express. Mimi naitwa BMJ Mridhi. Mimi naitwa Idi Ligongo. Katika matangazo yetu ya leo, tumekuandalia eh, maswala mengi tu, kuanzia eh, ajira, nafasi za ajira. Vipi uwiano kati ya wasichana ama wanawake na wanaume na ovulana vilevile lakini je, kuna umuhimu wa hizi nafasi kutengwa rasmi kwao? Lakini BMJ vilevile unaangalia sehemuswala gani leo? E, kule nchini Rwanda mfumo wa elimu unaangaliwa e, upya kwa mujibu wa waziri wa elimu Joseph Ngesimana Nsengimana Kondradi e, ambaye amezungumza kuhusu suala hilo, tutasikia nini ambacho kinaelezwa e, bila kusahau kwamba pia leo ni siku nyingine ambapo tutakuwa na barazani, tuketi pamoja, tuzungumze kuhusu suala hili, kama wewe mwenyewe unatosheka na huduma zinazotolewa na serikali katika eneo lako au katika nchi yako. Naam, vilevile tutaangazia kama ilivyo ada masuala ya burudani. E, leo tuna teknolojia lakini barazani vilevile vile, na yale maswali ambayo huwa tunakuuliza kila siku kuhusiana na maswala kadha wa kadha, basi tuanzie nchini Rwanda. BMJ safi kabisa, kama ulivyosikia kwenye vidokezo, msikilizaji, kwamba kule nchini Rwanda waziri wa elimu Joseph Nze Ngimana amesema kwamba mfumo wa elimu na sera nzima ya, ya elimu katika nchi hiyo inafanyiwa marekebisho baada ya kutathminiwa kwa muda mrefu sasa e, serikali imeamua kwamba ni wakati mwafaka e, kuliangalia suala hilo kwa kina zaidi na ni wakati ambapo nchi ya Rwanda inatajwa kama nchi ambazo zimepiga hatua kubwa kiasi e, katika kuhamasisha kuhusu hasa masomo yanayohusu sayansi Eh, teknolojia, hisabu na vilevile vile, eh, eh, elimu ya kiufundi wanaita TVET. Lakini katika mfumo huu mpya ah, sera hii ambayo ina ah, ina, inapangwa kuzinduliwa baadaye eh, labda mwaka huu na ambayo inafanyiwa hatua za mwisho mwisho kuiangalia eh, ni kwamba watakuwa wanaangazia zaidi eh, suala hilo la elimu ya kiufundi. Nimezungumza eh, na John Bagabo E, ambaye amekuwa akifuatilia suala hili kuona ni nini ambacho kinaelezwa e, kuhusu mfumo mpya sera hii. Kwa nini inazungumziwa sasa hivi wakati ambapo ilikuwa inatarajiwa ka takriban miaka miwili iliyopita? John, unasemaje sera ya serikali kuhusiana na elimu hususan katika, katika mambo ya ya, ya, ya ufundi au TVET, ya uh, kwa sababu uh, hata hivyo tu punde waziri wa elimu alisema uh, kwamba wanatarajia ifikapo mwaka elfu mbili na ishirini na sita patamweweko vyuo vikuu vinavyohusiana na ufundi stadi uh, sana sana wakijikita kuhusiana na ufundi wa ndege wa pamoja na, na marubani. Hiyo itasaidia nini? Kwa sababu haasi kunajengwa uwanja uh, wa ndege uliopo maeneo ya Bugesera. Wale wazira wa wazira, kwa hiyo waziri wanyuma wamesema kwamba iwapo uwanja huo utakapo utakapohitimisha na kwanza shughuli zake, wanafunzi ambao watakuwa wamesoma katika vyuo hivyo itawasaidia kwa kazi zao aa, ili na kuweza kuangalia ambapo Wanyarwanda wamefika kuhusiana na masomo ya masomo ya ya kiufundi. Kwa hiyo sera ya Rwanda kuhusiana na mambo ya ufundi katika shule za sekondari, hata hivyo na, na, na, na, na vyuo vikuu katika maswala mengine, John Bagabo, Rwanda inatajwa kama moja ya nchi ambazo zimepiga hatua hasa katika kuwezesha ku kuwawezesha wanawake, hususan sasa katika sera hii mpya ambayo inazungumzwa. Je, hilo linatiliwa maanani kwamba wasichana pia wapewe fursa katika masomo kama hayo? Rwanda unapoangalia katika historia Landa, ya Rwanda nyakati zilizopita au karne zilizopita, na wasichana walikuwa hawapati elimu, walikuwa wakikaa tu majumbani, wanakuwa uh, hawapati elimu kama wa, wa kina kaka zao au wavulana, lakini wa mpaka sasa kuhusiana na elimu kwa wasichana hususan kwa wasichana wamepewa kipaumbele sana, kwa sababu kutokana na hiyo historia walikuwa hawapati elimu sasa hivi Uh, tunapoangalia katika sayansi hata katika hizo shule za, za, za, za kiufundi stadi pamoja na, na masomo mengine wasichana wanakuwa kipaumbele sana, kwa sababu ya kuangalia hiyo historia kwamba iliyofanya uh, uh, wengi wao wasipate elimu au wasiweze kufikia uh, kiwango kizuri cha uh, kusoma katika uh, masomo tofauti. Kwa hiyo nahisi kwamba hiyo sera itarahisisha itazaa ita, ita, ita, ita, ita, ita, ita, ita, matunda kuhusiana na wasichana kielimu kwa sababu wanapo wanapomaliza wanapofanya mchana wa taifa napa wanapochagua sana watakazozisomea, so, na unakuta wasichana wapaa wa kipaumbele, wanaambia kwamba jamani, kwenye sayansi, kwenye tiveti, mnapaswa nanyie kufanya i ni kujumuika. Kwa hiyo na hisi kwamba itakuwa ita, ita vizuri wapo Uh, wamwao wa, wa, wa, wa, wa, na, na, na, na John Bagabo mkazi wa mji wa Kigali kuangalia suala hilo, na sio mara ya mwisho tunaliangalia hili, kwa sababu isera itaendelea mpaka mwaka e ujao. Idi Ligongo, nafikiri tupate kibao kabla ujatuletea mengi zaidi uh-huh. Eh, tupate kibao chake mwanamuziki P-Square miaka kadhaa nyuma. psychologically. So to to me, me me give it to me radically. Emotionally, psychologically. You're turning me on biologically. Sexually, dramatically. I, talk, she no I go lie. go The things within my mind. haya there... basi ni P Square eh. haya basi Peter eh, Okoye na Paul Okoye wanaunda kundi hili la P Square nzizo eh? sijui sasa hivi uhusiano wao umekwenda mm -hmm vipi? Manake miaka miwili mitatu iliopita hapa e, walijitenga na unajua hawa jamaa wali, huu wimbo waliupiga mara ya kwanza miaka kumi na moja iliyopita, na huyu s anasema kwamba e, kile ambacho kimemfanya k wanacheza wimbo huu ni kwamba wanamkumbuka Michael Jackson. Michael Jackson. Eh, eh, hata ukiangalia kwenye ile video anacheza kama Michael Jackson. Ah, ya basi. Sasa tusonge mbele kwenye swala zima la maswala ya ajira. Unajua ajira hivi sasa ni kizungumkuti katika maeneo mengi ya bara la Afrika, bila shaka, kwa sababu bara la Afrika lina idadi kubwa ya watu ambao ni vijana, asilimia karibu 65 uh, hivi ya idadi ya watu barani Afrika ni vijana walio kati ya umri wa miaka 18 mpaka 25. Na, na kile ambacho kimekuwa kikichanganya ama kuwa ni changamoto kwenye kundi hili ni kuhusiana na ajira. Sehemu mbalimbali zimekuwa zikifanya mikakati, mataifa, serikali, asasi za kiraia na zile hataa za kiserikali zimekuwa zikifanya juhudi mbalimbali ili kuhakikisha kwamba ajira kwa vijana inapatikana. Sasa zile ajira chache ambazo zinapatikana watu bado wanauliza. Je, kuna haja ya kutenga e, fungu maalum kwa wanawake? Kwa mfano labda polisi wakitangaza ajira mia tano labda waweke mia tatu e, rasmi kabisa hizi zitashindaniwa ama hizi e, watashindanishwa wanawake wenyewe kwa wenyewe. Alafu hapa pengine ndio watu sasa waingie kwenye maeneo mengine na sifa zao, hasa kwa watoto wa kiume. Huu mjadala umekuwa mkubwa sana, na baadhi ya watu wanasema hapana na baadhi ya watu wanasema ndio, kulingana na mazingira yaliyopo ya, ya wanawake katika nchi nyingi za Kiafrika. Sasa hapa tumeongea na Thomas Mayenga, yeye ni mdau wa maswala ya vijana, nikataka kujua kwake yeye ili analionaje, kuna haja ya kuweka fungu rasmi kwa wasichana zikiwekwa za wasichana kwa huku kwetu ni, ni vizuri zaidi, kwa sababu za kushindania wao sio rahisi, sifa zao kushindanisha na wanaume. Ukiwaweka washindani na wanaume, hiyo ni ngumu wao kujishinda, kushindana na wanaume lakini inawezekana wanaweza, na wakati mwingine ni wao wenyewe kujiamini kwao pia, kwa sababu wanawake wanahitaji sapoti kuliko wanaume kutokana na mazingira yetu ya nchi yetu huku tuliko, wanawake wapewe kipaumbele, yaani wapewe nafasi zao maalum kwao. Wakipewa nafasi zao maalum maanake, wataujenga kujiamini kwamba wanaweza. Kwa hiyo hiyo itawafanya ita wajisikia kwamba kumbe inawezekana pia kwa hiyo hapo mbele baadaye watakuwa wanajiamini, lakini kwa sasa huwa wanajiona kwamba labda sisi bado hatuwezi au hatuwezi kushindana na, na mm -hmm. wanaume uh, na, mtipo, yipo, yipo. Ehe, umemsikia Thomas anazungumza hayo maswala kwamba kuna haja hiyo, lakini vilevile vile kuna wale ambao wanaona kwamba BMJ kuna haja ya ya kuwekwa uwazi, sawa mm -hmm. Sasa sijui hili ni katika kujua kutoka kwake Thomas, analionaje? Mimi naona kama ni ubinafsi tu kwa sababu sisi wanaume tunaona kwamba hasa katika mazingira ya huko kwetu ni watu ambao tunaonekana tuna haki ya kufanya kazi au ya kuweza, wanawake ni watu wa nyumbani tu, kwa hiyo wao wanaweza kawa wanatazama hilo, lakini kwa ulimwengu wa sasa inabidi pia wanawake nao wafanye kazi. Kwa hiyo ukiwashindanisha na wanaume ni ngumu, ni afadhali uh, ukawa- ukawapa ukawa, ukawa nafasi zao, watajenga kujiamini. Haya basi, ndio hayo na, moja kwa moja, sisi tuelekee katika habari za dunia. Katika habari za dunia, Zambia imesitisha ushuru wa mazao ya nje wa asilimia 15 kwa mawe yenye thamani ya metali katika jitihada za kuimarisha ushindani katika soko la kimataifa na kuvutia uwekezaji, wizara ya fedha imesema leo Jumatano. Nchi hiyo ya kusini mwa Afrika iliyo ya pili kwa uzalishaji wa madini ya emalad duniani baada ya Colombia ilirejesha ushuru huo Januari 2025 baada ya kusitisha mwaka 2019. Mawe ya thamani ya Zambia ya metali sasa yatauzwa kwa ushindani zaidi katika soko la kimataifa na hivyo kuvutia maslahi makubwa kutoka kwa wanunuzi wa kimataifa na kusababisha mauzo ya juu, imesema taarifa ya wizara hiyo. Uganda imewatoa hospitalini watu wanane baada ya kupona ugonjwa wa Ebola, ingawa karibu watu 265 bado wametengwa, waziri wake wa afya amesema. Nchi hiyo ilitangaza kuzuka kwa ugonjwa huo wa kuvuja damu unaoambukiza sana na ambao mara nyingi huwa wenye hatari kubwa mwishoni mwa mwezi uliopita baada ya mwanamume mmoja na nesi mmoja katika hospitali ya rufaa ya kitaifa ya Mulago huko Kampala kufariki dunia. Watu wengine wanane walipokea matibabu na wako vizuri na wanatarajiwa kuruhusiwa kwenda nyumbani hii leo. Mjumbe wa rais wa Marekani Donald Trump kwa upande wa Ukraine na Russia amesema Jumatano kuwa Marekani inaelewa mahitaji ya uhakika wa usalama wa Ukraine alipokuwa akitembelea nchi hiyo kwa mazungumzo na maafisa wa Ukraine. Jenerali Keith Kellogg aliwaambia waandishi wa habari mjini Kiev kwamba alikuwa Ukraini kusikiliza mahitaji ya viongozi wa nchi hiyo na kurejea Marekani kushauriana na rais Trump. Kellogg amesema Marekani inataka vita vya Ukraini viishe, akisema hilo litakuwa jambo jema kwa eneo hilo na dunia nzima na Uholanzi imekubali kurejesha zaidi ya shaba mia moja za Benin nchini Nigeria, nchi ya hivi karibuni zaidi ya Ulaya kurudisha sanaa za kitamaduni barani Afrika. Ubalozi wa Uholanzi huko Abuja ulisema leo Jumatano Nigeria iko mbioni kupata maelfu ya sanamu za hali ya juu za shaba na michoro ambayo iliporwa na wanajeshi wa Uingereza wakati wa uvamizi wa katika Uh, uh, katika ufalme uliojitenga wakati huo wa Benini ulioko katika eneo ambalo sasa ni kusini magharibi mwa Nigeria hapo mwaka wa 1897. Tatema, yani kama umepigwa shoti tatema kipe migandisho ya robot. Tatema, ukutani hadi kwenye kochi. Kwenye giza, mama, shika, tochi, kataka kama noga, oh, mama, kapandisha sabuko, oh mama, kapandisha boda boda, oh mama, kichoka kuchuma mboga, oh mama, ai mama shigidi, ah nakufa hoi wikidi, ah ai mama shigidi, tonki fire moto, liquidi tetema, oh mama tetema, tipo tipo tetema, oh mama tetema, aya tende tetema, oh mama tetema, shuka chini tetema, oh mama tetema. Yani generator, tetema, kama mwizi kupiga ngeta mweno wa kutunga kupepetachini ni kipuliza tarumbetaaya basi ni Reyvani na uh, Nasib Abdul. Unajua, Bwana Nasibu Abdullah ama Diamond anazua balaa kwelikweli kwenye mitandao ya kijamii huko Mm -hmm. E, inaelezwa kwamba bwana amekuwa katika mahusiano na binti mwingine pembeni ya Zuchu. Basi tafurani nyingi kweli! Kwa hiyo <laughs> e, unaweza ukasema hapa ndio maana kwamba anasema tetema. Haya, tuende moja kwa moja katika barazani PMJ Murithi nam e, tuliwauliza uh, je, uh, nini ambacho wangependa kuona uh, serikali kama wana imani na utendakazi wa serikali katika maeneo mbalimbali. Mustafa Almasi yeye anaeleza kwamba: E, mnataka tuseme halafu tugongwe na serikali eh? Msikia Mustafa anakwambia nini? Mnataka tuseme halafu tuwawajibishwe na serikali <laughs> Valae Didie Sahani KKL Hodari anasema yeye anapatikana kule Lubero Kivu Kaskazini, Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Anasema binafsi tangu e, nione maswala yanavyokwenda, sijaridhika hata kidogo na utendaji kazi wa serikali yangu. Maana kitu muhimu tunachokisubiri kwa muda mrefu e, hatupati usalama. Viongozi wetu wanapenda kutuma maneno mengi bila kufanya kazi, tumechoka. Pia marais wa Afrika wajue kuachia wengine mamlaka, maana vijana pia wanahitaji kuongoza na wana uwezo mkubwa sana. Naona pia huyu Shila Kitorido anasema yuko kule Mwanza town eh, kabisa. Anasema Ziwa Victoria uh, sijui anaeleza nini hiki kuhusu Ziwa Victoria, lakini anaendelea uh, kusema kwamba mwenye mamlaka yuko obizi, ananunua magoli ye. Anasema kwamba yani Ziwa victoria Aha. lipo mita chache sana eh, lakini eh, pale pale katika jiji la Mwanza hawana maji kwa wiki mbili kwa wiki sasa, yeah, hey. E, sasa anashindwa kuelewa mwenye mamlaka, Aa, manake, bize, hey, hey. Mwenye mamlaka <laughs> yani mkuu wa mkoa yuko bize <laughs> <laughs> ananunua magoli kwa shilingi milioni tano. Unajua pale Mwanza kuna timu inaitwa Pamba Jiji. Aha. Sasa mkuu wa mkoa kwa kushawishi timu kufanya vizuri kwenye ligi ya soka ya Tanzania amekuwa anatoa zawadi ile ya shilingi milioni tano za Kitanzania kwa endapo hiyo timu inashinda, sasa jamana ndo analalamika mm, kwamba inakuwaje, mkuu wa mkoa wewe, sisi hatuna maji, waziwe Victoria liko hapo, wiki ya pili, um, um, sasa hatuna maji, karibu nikose kuelewa e, na, karibu, na bado unawapa timu ya mpira milioni tano. Safi kabisa. Okwaba Fanisa anasema, yuko kule Fabrice, DRC anasema kweli, kwenye nchi yangu Congo ni vigumu sana kusema niko na serikali. Anasema huyu ni muhula wa pili wa rais ambaye, eh, kila wakati asemi mambo ambayo ni yanawasaidia wananchi eh, yaani ni nchi ya kila kitu ni kibaya eh, anasema hivyo kuhusu DRC. Kwa hiyo utendakazi wa serikali kulingana na yeye huko karibu zero. Haya, basi, tushukuru wote ambao umetuandikia. E, katika matangazo yetu hii leo, e, na sisi ngoja tukapate ngoma ya muziki, Sauti Sol wanakuambia Suzana. <laughs> Usiku kucha mina dua, ai senja kilini moyo ni bado we wanizuzua. When are you coming home, senje? Tell me, are you on your way. Jipe tukipenda na Kiromeo na Julia, ai senja nakosa usingizi, usiku kucha mina dua, ai senja kilini. Ai, basi ni Suzayo kutoka kwa Sauti Sol mambo matamu kabisa hapa ndani ya VOA Express. Tunakwenda hivyo moja kwa moja sasa e, tumkaribishe BMJ Muridhi e, mwenzangu huyo hapa studio atuangazie maswala ya teknolojia, ambapo kampuni ya Huawei imezindua simu ya kwanza duniani ya XT Met ambayo inaweza kukunjwa mara tatu miezi kadhaa baada ya kampuni ya Apple kuzindua iPad yake iliyoimarishwa zaidi ikiwa imefunguliwa simu hiyo ina skrini inayotoshana na kompyuta ndogo na ingawa XTMate imesifiwa na wachambuzi kama ubunifu wa hali ya juu wengine wanasema bei yake huenda ikawa kizingiti kwa wateja wengi BMJ hebu tupashe kulikoni juu ya hili Simu ya Huawei ya XT Mate yenye skrini ya ukubwa wa inchi 10.2 ambayo imekuwa ikifanyiwa majaribio katika soko la China ni nyembamba zaidi ikilinganishwa na simu ambazo kampuni hiyo imezindua katika miaka ya nyuma, na ikiwa imefunguliwa inafanana na iPad nyingi za kampuni ya Apple. Simu hiyo ambayo sasa inaweza kupatikana duniani kote ina uwezo wa kuhifadhi data ya muda ya gigabaiti 16 kupitia mfumo wake wa ram na hifadhi yake ya deta ni terabaiti moja. pia kamera yake ya msingi ina megapikseli 50 ikiambatana na ya pili, ya pili yenye megapikseli 12 ambayo inaweza kutumika kupiga picha kwa upana zaidi. Ina zumu ya kawaida ya mara 5.5 na ile ya kidijitali ya mara 50 na kuifanya moja ya simu zenye uwezo mkubwa zaidi wa kurekodi video na kupiga picha za kuvutia zaidi. Lakini ingawa inatajwa kama inayoweza kukunjwa mara tatu, ajabu ni kwamba ina paneli mbili tu. Baadhi ya wateja wa bidhaa za Huawei wanasifu muundo wa simu hiyo, wakisema ni kifaa kizuri kwa watumiaji ambao wanazingatia mitindo ya kisasa ya maisha. Kathlin Manangkio ni mwandishi wa habari za teknolojia lakini pia ni mteja wa bidhaa za Wawe. Nilipoiona xt nilistaajabu ni kwa jinsi inavyoonekana kuwa ya kipekee na ya kifahari. Kwa kweli inapendeza na kuendana na vazi la siku. Ikiwa wewe ni mtayarishaji wa maudhui ambaye anajishughulisha na mitindo ya maisha nadhani ingefaa sana mtindo wako pia. Arif Ed Osman ni mmoja wa wateja waliohudhuria hafla hiyo ya uzinduzi. Really like, kwa kweli inavutia sana kwa vile wameweza kuweka kila kitu kwenye simu hii ndogo. Betri yake ina upana wa milimita 1.9 lakini kwa upande wa muundo inaonekana kuwa bidhaa ya kudumu sana. Lakini licha ya kusifiwa kwa muundo na utendakazi wake, bei ya Mate XT ya takribani dola elfu tatu mia saba huenda ikawa kizingiti na vigumu kwa wateja wengi kuimudu. Brian Mann ni mchambuzi wa maswala you know, ya teknolojia wa shirika la International Data Corporation. Siyo bidhaa bei nafuu, tunazungumza kuhusu takriban dola za Kimarekani elfu tatu. Kwa hiyo hakika si bidhaa ya kawaida ambayo watu wengi wataweza kuimudu. Pili, kila wakati kuna maswali iwapo bidhaa inaweza kutegemewa ni wazi kuwa itakuwa rahisi kuvunjika kuliko simu yako ya kawaida. Shirika la IDC linasema Huawei inaongoza nchini in China katika soko la simu zinazoweza kukunjwa ikiwa na mauzo ya asilimia 23 lakini kimataifa inashindwa na kampuni ya Samsung ya Korea Kusini ambayo inauza asilimia 33 ya bidhaa kama hizo. Ya ya, asante sana kwa kutupasha juu ya masuala hayo ya teknolojia. Maanake, eh, hizi kampuni kubwa zinazidi kushindana na Huawei, bado wanaendelea kufanya mambo yao, lakini kuna vikwazo vya hapa na pale kupanuka zaidi katika dunia, hasa na hasa tunajua soko la hapa Marekani, eh, ni kizingiti kwao pia na hata Ulaya kwenye baadhi ya mataifa mm -hmm. Ehe, kwa hiyo shughuli inaendelea kuwa pevu kwelikweli. Naona tuna muda kidogo hapa kuangalia swali la leo na ambapo E, tuliuliza je, e, unadhani kwamba mazungumzo ya maafisa wa Marekani na Russia kutaka kumaliza vita vya Ukraine yatafanikiwa wakati ambapo kama wamesikia msikilizaji, katika ripoti zetu kuna maafisa ambao wametoka hapa Marekani wanajaribu e, kuangalia suala hilo. E, wakifanya mikutano ya hapa na pale, na naona mumejibu kwa wingi pia e, hapa Idi Ligongo mm -hmm. Na mmoja wao ni huyu Joseph Ellie, Ellie eli eli ama ilai, anasema wanaopigana vita ni hao waliokutana, si siju uh, so watafa, watafanikiwa wale ambao ndio wadau wakubwa wa hii vita ni Marekani na Russia, kwa hivyo wao wakikubaliana vita vitaisha, ingawa mgogoro utabaki pale pale, kwa sababu Umoja wa Ulaya na Ukraine wao wanataka kushinda vita kwa kuwa washawaaminisha wa, wa watu wao, jambo ambalo si rahisi. Huyu anaitwa h wa Bigabiro e, anakuambia kwamba watajua wao huko, sisi huku vita zetu zinaisha kimsobe, msobe tena kwa machungu makubwa <laughs> E, tumalizie na Daniel William ambaye anasema inaweza kufanikiwa, lakini naona kama ukraine wanatumia eh, wana, wana, wataumia, maanake Trump aangalii tena matakwa ya Ukraine. Maoni ya Daniel William mwenyewe. Basi msikilizaji, ndio hiyo, naona muda wetu hapa studio unakatika, lakini E, mjadala unaendelea kwenye hilo swali, unaweza kuingia pale. Hatukupata fursa ya kusoma maoni yenu nyote, lakini unaweza ingia pale pia uchangie, na pia kwenye barazani gumzo linaendelea. Kwa sasa kutoka hapa studio nambari 15 upande wa pili tumekuwa naye Aida Issa pamoja pia na injinia wetu Anajulikana kama Patrick Dea. Hapa studio ameshirikiana na Idi Ligongo. Kwa pamoja tunakutakia siku njema. Tumalize na kibao hiki, Tetema. oh